1. அடி வால்வின் நுண் அமைப்பை முழுவதுமாக அகற்ற முடியும், இதனால் செயல்பாடு நிலையாகவும் நம்பகமாகவும் இருக்கும், மேலும் பராமரிப்பதும் எளிது;
2. பொருத்தும் தலை மற்றும் பிடிமானத் தாடை ஆகியவை கலப்பு எஃகினால் ஆனவை;
3. சரிசெய்யக்கூடிய பிடிமானத் தாடை (விருப்பத்தேர்வு), அடிப்படை இறுக்கும் அளவில் ±2” வரை சரிசெய்யலாம்.
| மோட்டார் சக்தி | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| மின்சாரம் | 110V/220V/240V/380V/415V |
| அதிகபட்ச சக்கர விட்டம் | 38"/960மிமீ |
| அதிகபட்ச சக்கர அகலம் | 11"/280மிமீ |
| வெளிப்புற இறுக்கம் | 10-18 அங்குலம் |
| உள் இறுக்கம் | 12"-21" |
| காற்று விநியோகம் | 8-10 பார் |
| சுழற்சி வேகம் | 6 ஆர்பிஎம் |
| மணி உடைக்கும் விசை | 2500 கிலோ |
| இரைச்சல் அளவு | <70dB |
| எடை | 229 கிலோ |
| தொகுப்பு அளவு | 1100*950*950மிமீ |
| ஒரு 20 அங்குல கொள்கலனில் 36 அலகுகளை ஏற்றலாம். | |
இந்த அரை-தானியங்கி டயர் மாற்றி, கச்சிதமான வடிவமைப்பு, வசதியான மற்றும் விரைவான பயன்பாடு, மற்றும் முழுமையான ஹைட்ராலிக் செயல்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது. நிலையான வேலை செய்யும் உயரம், கச்சிதமான பணிச்சூழலியல் இயக்கம், மற்றும் எந்த வகை சக்கரத்தையும் சுழல் மேடையில் சிரமமின்றி வைப்பதற்கான சக்கர உயர்த்தி ஆகிய அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது.
இடத்தைச் சேமிக்கும்: பின்புறத்தில் கேபிள்கள் இல்லை மற்றும் சேமிப்பு ரேக்குடன் வருகிறது, வேகமான செயல்பாட்டு முறை: பேர்ட் ஹெட் உயர நினைவகச் செயல்பாடு, கச்சிதமான மற்றும் வேகமான டயர் பொருத்துதல்: மின்சார இயக்கி கிளாம்ப் டேபிள் சரிசெய்தல் மற்றும் கூடுதல் பிடியுடன் கூடிய அறிவார்ந்த சென்டர் லாக், அழுத்தமில்லா செயல்பாடு, சுழலும் காற்றழுத்த டயர் பீடர், கீறல்-எதிர்ப்புப் பொருளால் செய்யப்பட்ட பேர்ட் ஹெட், சக்கர மையத்திற்கு எந்த சேதத்தையும் ஏற்படுத்தாது (அழுத்தமில்லா விளைவு).