1. அடி வால்வின் நுண் அமைப்பை முழுவதுமாக அகற்ற முடியும், இதன் செயல்பாடு நிலையானதாகவும் நம்பகமானதாகவும் உள்ளது, மேலும் பராமரிப்பதற்கும் வசதியானது;
2. பொருத்தும் தலைப்பகுதியும் பிடிப்புத் தாடைகளும் கலப்பு எஃகினால் செய்யப்பட்டிருப்பதால், டயருக்கு ஏற்படும் சேதத்தை இது திறம்படக் குறைக்கும்;
3. காற்றழுத்த உதவிக்கை, இயக்கத்தில் நேரத்தையும் உழைப்பையும் மிச்சப்படுத்துகிறது;
4. சரிசெய்யக்கூடிய பிடிமானத் தாடைகள் (விருப்பத்தேர்வு), அடிப்படைப் பிடிப்பின் அளவை ±2” வரை சரிசெய்யலாம்.
5. கடினமான பக்கச்சுவர் கொண்ட டயர்களை எளிதாகக் கழற்ற உதவும் ஒரு புதிய வகை உதவியாளர்.
| மோட்டார் சக்தி | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| மின்சாரம் | 110V/220V/240V/380V/415V |
| அதிகபட்ச சக்கர விட்டம் | 44"/1120மிமீ |
| அதிகபட்ச சக்கர அகலம் | 14"/360மிமீ |
| வெளிப்புற இறுக்கம் | 10"-21" |
| உள் இறுக்கம் | 12"-24" |
| காற்று விநியோகம் | 8-10 பார் |
| சுழற்சி வேகம் | 6 ஆர்பிஎம் |
| மணி உடைக்கும் விசை | 2500 கிலோ |
| இரைச்சல் அளவு | <70dB |
| எடை | 379 கிலோ |
| தொகுப்பு அளவு | 1100*950*950மிமீ, 1330*1080*300மிமீ |
| ஒரு 20 அங்குல கொள்கலனில் 20 அலகுகளை ஏற்றலாம். | |
1. நீங்கள் எந்த ஊரைச் சேர்ந்தவர்?
Qingdao, Shandong மாகாணம், சீனா.
2. நீங்கள் உற்பத்தியாளரா அல்லது வர்த்தகரா?
உற்பத்தியாளர். எங்களிடம் சொந்த தொழிற்சாலை மற்றும் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு உள்ளது.
3. விநியோக நேரம் என்பது என்ன?
30 வேலை நாட்கள்.
மேலும் விவரங்களைக் கேட்டுத் தெரிந்துகொள்ள வரவேற்கிறோம். இந்த லிஃப்ட் உங்களுக்குப் பொருத்தமானதா என்பதை அதன் தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள் மூலம் உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளவும்.