1. அடி வால்வின் நுண் அமைப்பை முழுவதுமாக அகற்ற முடியும், இதனால் செயல்பாடு நிலையாகவும் நம்பகமாகவும் இருக்கும், மேலும் பராமரிப்பதும் எளிது;
2. பொருத்தும் தலைப்பகுதியும் பிடிமானத் தாடையும் கலப்பு எஃகினால் ஆனவை;
3. 270 மிமீ வரை நீட்டிக்கப்பட்ட S41 அறுகோண வடிவக் குழாய், அறுகோணத் தண்டின் உருக்குலைவை திறம்பட தடுக்கிறது;
4. அழுத்த டயர் நெம்புகோல், ரன் ஃப்ளாட், லோ-ப்ரொஃபைல் மற்றும் கடினமான டயர்களைக் கையாளுவதற்கான உதவி;
5. உதவியாளரைப் பொருத்துவதற்கென ஒதுக்கப்பட்ட துளை, வாடிக்கையாளரின் தேவைக்கேற்ப உதவியாளரை எளிதாகப் பொருத்துவதற்கு உதவுகிறது.
| மோட்டார் சக்தி | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| மின்சாரம் | 110V/220V/240V/380V/415V |
| அதிகபட்ச சக்கர விட்டம் | 44"/1120மிமீ |
| அதிகபட்ச சக்கர அகலம் | 14"/360மிமீ |
| வெளிப்புற இறுக்கம் | 10"-21" |
| உள் இறுக்கம் | 12"-24" |
| காற்று விநியோகம் | 8-10 பார் |
| சுழற்சி வேகம் | 6 ஆர்பிஎம் |
| மணி உடைக்கும் விசை | 2500 கிலோ |
| இரைச்சல் அளவு | <70dB |
| எடை | 295 கிலோ |
| தொகுப்பு அளவு | 1100*950*950மிமீ |
| ஒரு 20 அங்குல கொள்கலனில் 24 அலகுகளை ஏற்றலாம். | |
1. டயரில் உள்ள காற்றை வெளியேற்றவும்.
2. விளிம்பில் உள்ள அனைத்து ஈய எடைகளையும் அகற்றவும்.
3. டயரை அதற்கென ஒதுக்கப்பட்ட இடத்தில் வைத்து, டயரைத் திரும்பத் திரும்பச் சுழற்றி, டயர் ஷவலைக் கீழே அழுத்தி, டயர் ஷவல் பெடலை மிதித்து டயரை எஃகு வளையத்திலிருந்து முழுமையாகப் பிரிக்கவும்.
4. விளிம்பைச் சுழல் மேடையில் வைத்து, விளிம்பைப் பூட்டுவதற்கு டயர் கிளாம்ப் பெடலை அழுத்தவும்.
5. டயரின் உள் வளையத்தில் கிரீஸ் தடவவும்.
6. சக்கின் உள் உருளை எஃகு வளையத்தின் விளிம்பில் ஒட்டிக்கொள்ளுமாறு பிரித்தெடுக்கும் கைப்பிடியைக் கீழே இழுத்து, தலையின் நீட்டிப்புப் பூட்டுக் கைப்பிடியை, தலையின் தொலைநோக்கிக் கைப்பிடிப் பூட்டுடன் பூட்டவும்.
7. நெம்புகோலைப் பயன்படுத்தி டயரை பிக்கப் ஹெட் வரை தூக்கி, டர்ன்டேபிள் பெடலை மிதித்து சக்கையைச் சுழற்றி, டயரின் ஒரு பக்கத்தை வெளியே எடுக்கவும்.
8. மற்ற டயரையும் இதே முறையில் வெளியே எடுக்கவும்.