1. அடி வால்வின் நுண் அமைப்பை முழுவதுமாக அகற்ற முடியும், இதனால் செயல்பாடு நிலையாகவும் நம்பகமாகவும் இருக்கும், மேலும் பராமரிப்பதும் எளிது;
2. பொருத்தும் தலைப்பகுதியும் பிடிமானத் தாடையும் கலப்பு எஃகினால் ஆனவை;
3. எளிய துணைக்கருவி, இயக்குபவரின் இயக்க நேரத்தைச் சேமிக்கிறது;
4. சரிசெய்யக்கூடிய பிடி தாடை (விருப்பத்தேர்வு), அடிப்படை அமைப்பில் ±2” வரை சரிசெய்யலாம்.
இறுக்கும் அளவு.
| மோட்டார் சக்தி | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| மின்சாரம் | 110V/220V/240V/380V/415V |
| அதிகபட்ச சக்கர விட்டம் | 44"/1120மிமீ |
| அதிகபட்ச சக்கர அகலம் | 14"/360மிமீ |
| வெளிப்புற இறுக்கம் | 10"-21" |
| உள் இறுக்கம் | 12"-24" |
| காற்று விநியோகம் | 8-10 பார் |
| சுழற்சி வேகம் | 6 ஆர்பிஎம் |
| மணி உடைக்கும் விசை | 2500 கிலோ |
| இரைச்சல் அளவு | <70dB |
| எடை | 298 கிலோ |
| தொகுப்பு அளவு | 1100*950*950மிமீ |
| ஒரு 20 அங்குல கொள்கலனில் 24 அலகுகளை ஏற்றலாம். | |
1. முதலில் டயரின் உட்புற விளிம்பில் கிரீஸ் தடவவும்.
2. டயரைக் கழற்றுவதைப் போலவே, சுழல் மேடையில் எஃகு வளையத்தைப் பொருத்தி, டயரை எஃகு வளையத்தின் மேல் விளிம்பில் வைத்து, காற்றுத் துளையின் நிலையைத் தீர்மானிக்கவும்.
3. கழற்றும் கைப்பிடியை நகர்த்தி டயரின் விளிம்பை அழுத்தி, பெடலை மிதித்து, டயரை மெதுவாக ஸ்டீல் ரிம்மில் அழுத்தவும்.
4. டயர் பொருத்தும் பணியை நிறைவு செய்ய, மேல் டயரை அதே முறையில் ஸ்டீல் ரிம்மில் அழுத்தவும்.
1. இயந்திரத்தைப் பயன்படுத்திய பிறகு, சுழல் மேடையில் உள்ள தூசியை உரிய நேரத்தில் சுத்தம் செய்யவும்.
2. இயந்திரத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு, பொருத்தும் தலையில் உள்ள அரைக்கும் கட்டை தேய்ந்துள்ளதா எனச் சரிபார்க்கவும், தேய்ந்திருந்தால் அதை உரிய நேரத்தில் மாற்றவும்.
3. எண்ணெய்-நீர் பிரிப்பானில் உள்ள மசகு எண்ணெயின் அளவை ஒவ்வொரு வாரமும் சரிபார்க்கவும். திரவத்தின் அளவு குறைந்தபட்ச அளவை விடக் குறைவாக இருந்தால், அதை உரிய நேரத்தில் நிரப்ப வேண்டும். மசகு எண்ணெய் அதிகமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ இருப்பதைத் தவிர்க்க, அதன் அளவைச் சரிசெய்வது அவசியம்.
4. ஒவ்வொரு மாதமும் தண்ணீர் வடிகட்டியில் தண்ணீர் உள்ளதா எனச் சரிபார்க்கவும். தண்ணீர் இருந்தால், அதை உரிய நேரத்தில் வெளியேற்றவும், மேலும் தண்ணீர் அதிகபட்ச அளவைக் குறிக்கும் அளவைத் தாண்ட அனுமதிக்காதீர்கள்.