1. சாய்வுத் தூண் மற்றும் காற்றழுத்தப் பூட்டுடன் பொருத்தி அகற்றும் கைப்பிடி;
2. 270 மிமீ வரை நீட்டிக்கப்படும் ஆறாம் அச்சு சார்ந்த குழாய், ஆறாம் அச்சின் உருக்குலைவை திறம்படத் தடுக்கும்;
3. அடி வால்வின் நுண் அமைப்பை முழுவதுமாக கழற்ற முடியும், இது நிலையாகவும் நம்பகமாகவும் செயல்படுவதோடு, பராமரிப்பதற்கும் எளிதானது;
4. பொருத்தும் தலைப்பகுதியும் பிடிமானத் தாடையும் கலப்பு எஃகினால் ஆனவை;
5. சரிசெய்யக்கூடிய பிடிமானத் தாடை (விருப்பத்தேர்வு), அடிப்படை இறுக்கும் அளவில் ±2” வரை சரிசெய்யலாம்;
6. தனித்துவமான கால் வால்வு மற்றும் கையடக்க காற்றழுத்த சாதனம் மூலம் கட்டுப்படுத்தப்படும் வெளிப்புற காற்றுத் தொட்டி ஜெட்-பிளாஸ்ட் சாதனம் பொருத்தப்பட்டுள்ளது;
7. அகலமான, குறைந்த உயரமுள்ள மற்றும் கடினமான டயர்களைக் கையாளுவதற்கான ஆற்றல் உதவி கைப்பிடியுடன்.
| மோட்டார் சக்தி | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| மின்சாரம் | 110V/220V/240V/380V/415V |
| அதிகபட்ச சக்கர விட்டம் | 44"/1120மிமீ |
| அதிகபட்ச சக்கர அகலம் | 14"/360மிமீ |
| வெளிப்புற இறுக்கம் | 10"-21" |
| உள் இறுக்கம் | 12"-24" |
| காற்று விநியோகம் | 8-10 பார் |
| சுழற்சி வேகம் | 6 ஆர்பிஎம் |
| மணி உடைக்கும் விசை | 2500 கிலோ |
| இரைச்சல் அளவு | <70dB |
| எடை | 384 கிலோ |
| தொகுப்பு அளவு | 1100*950*950மிமீ, 1330*1080*300மிமீ |
| ஒரு 20 அங்குல கொள்கலனில் 24 அலகுகளை ஏற்றலாம். | |
1. பராமரிப்புப் பணிக்கு முன் மின்சாரம் மற்றும் காற்று இணைப்பு துண்டிக்கப்பட வேண்டும்.
2. தினசரி செயல்பாட்டிற்குப் பிறகு இயந்திரத்தைக் கவனமாகத் துடைக்க வேண்டும், மேலும் நகரும் மற்றும் நகர்த்தும் பாகங்களுக்கு அடிக்கடி மசகு எண்ணெய் இட வேண்டும்.
3. வாயு-நீர் பிரிப்பான் மற்றும் மசகு சாதனத்தை அடிக்கடி சரிபார்க்கவும்; அதில் அதிகப்படியான நீர் இருக்கும்போது உரிய நேரத்தில் வெளியேற்றவும், எண்ணெய் பற்றாக்குறையாக இருக்கும்போது உரிய நேரத்தில் நிரப்பவும்.
4. ரிடக்ஷன் பாக்ஸில் போதுமான மசகு எண்ணெய் இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். எண்ணெய் அளவை ஆயில் விண்டோவில் பார்க்கலாம். பணிமேசையின் மையத்தில் உள்ள பிளாஸ்டிக் மூடியைத் திறந்து, போல்ட்டுகளைக் கழற்றி, பின்னர் போல்ட் துளைகளிலிருந்து எண்ணெயைச் சேர்க்கவும்.