1. சாய்வுத் தூண் மற்றும் காற்றழுத்தப் பூட்டுடன் பொருத்தி அகற்றும் கைப்பிடி;
2. 270 மிமீ வரை நீட்டிக்கப்படும் ஆறாம் அச்சு சார்ந்த குழாய், ஆறாம் அச்சின் உருக்குலைவை திறம்படத் தடுக்கும்;
3. அடி வால்வின் நுண் அமைப்பை முழுவதுமாக கழற்ற முடியும், இது நிலையாகவும் நம்பகமாகவும் செயல்படுவதோடு, பராமரிப்பதற்கும் எளிதானது;
4. பொருத்தும் தலைப்பகுதியும் பிடிமானத் தாடையும் கலப்பு எஃகினால் ஆனவை;
5. சரிசெய்யக்கூடிய பிடிமானத் தாடை (விருப்பத்தேர்வு), அடிப்படை இறுக்கும் அளவில் ±2” வரை சரிசெய்யலாம்;
6. தனித்துவமான கால் வால்வு மற்றும் கையடக்க காற்றழுத்த சாதனம் மூலம் கட்டுப்படுத்தப்படும் வெளிப்புற காற்றுத் தொட்டி ஜெட்-பிளாஸ்ட் சாதனம் பொருத்தப்பட்டுள்ளது;
7. அகலமான, குறைந்த உயரமுள்ள மற்றும் கடினமான டயர்களைக் கையாளுவதற்கான ஆற்றல் உதவி கைப்பிடியுடன்.
| மோட்டார் சக்தி | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| மின்சாரம் | 110V/220V/240V/380V/415V |
| அதிகபட்ச சக்கர விட்டம் | 44"/1120மிமீ |
| அதிகபட்ச சக்கர அகலம் | 14"/360மிமீ |
| வெளிப்புற இறுக்கம் | 10"-21" |
| உள் இறுக்கம் | 12"-24" |
| காற்று விநியோகம் | 8-10 பார் |
| சுழற்சி வேகம் | 6 ஆர்பிஎம் |
| மணி உடைக்கும் விசை | 2500 கிலோ |
| இரைச்சல் அளவு | <70dB |
| எடை | 406 கிலோ |
| தொகுப்பு அளவு | 1100*950*950மிமீ 1330*1080*300மிமீ |
| ஒரு 20 அங்குல கொள்கலனில் 20 அலகுகளை ஏற்றலாம். | |
1. முதன்மைப் பணிமேடை: இந்த மேடையில்தான் டயர்கள் முக்கியமாகக் கழற்றப்படுகின்றன; இது டயர்களை வைப்பதற்கும் சுழற்றுவதற்கும் முக்கியப் பங்காற்றுகிறது.
2. பிரிக்கும் கைப்பிடி: டயர் அகற்றும் இயந்திரத்தின் பக்கவாட்டில் அமைந்துள்ள இது, டயரை விளிம்பிலிருந்து பிரிப்பதற்கு முக்கியமாகப் பயன்படுகிறது. இதன் மூலம் டயரை அகற்றும் பணி சீராக நடைபெறுகிறது.
3. காற்றடைக்கும் மற்றும் காற்றை வெளியேற்றும் சாதனம்: இது முக்கியமாக டயரில் எளிதாகக் காற்றடைக்கவும் அல்லது கழற்றவும் காற்றை வெளியேற்றப் பயன்படுகிறது, மேலும் காற்றழுத்தத்தை அளவிடுவதற்கான ஒரு பாரோமீட்டரும் இதில் உள்ளது. பொதுவான டயர் காற்றழுத்தம் சுமார் 2.2 அட்மாஸ்பியர் ஆகும். இது 0.2 மெகாபாஸ்கலுக்கு (Mpa) சமமானது.
4. பெடல்கள்: டயர் மாற்றிக்குக் கீழே 3 பெடல் சுவிட்சுகள் உள்ளன. அவை முறையே, சுவிட்சை வலஞ்சுழியாகவும் இடஞ்சுழியாகவும் சுழற்றுவதற்கும், இறுக்கும் சுவிட்சைப் பிரிப்பதற்கும், மற்றும் ரிம் மற்றும் டயர் சுவிட்சைப் பிரிப்பதற்கும் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
5. மசகுத் திரவம்: இது டயர்களைக் கழற்றுவதற்கும் பொருத்துவதற்கும் நன்மை அளிக்கிறது, டயர்களைக் கழற்றும்போதும் பொருத்தும்போதும் ஏற்படும் சேதங்களைக் குறைக்கிறது, மேலும் டயர்களைக் கழற்றும் மற்றும் பொருத்தும் பணியைச் சிறப்பாக முடிக்க உதவுகிறது.